• Bộ phát 2 kênh SDI qua quang, hỗ trợ truyền 10km  - bước sóng 1310nm

Bộ phát 2 kênh SDI qua quang, hỗ trợ truyền 10km - bước sóng 1310nm

  • Nhà sản xuất: LYNX TECHNIK
  • Mã sản phẩm: O TT 1812
  • Xuất sứ: Đức
  • Bảo hành: 12 Tháng
  • Tình trạng: Còn hàng

$715

Phụ kiện đính kèm

 - Phát 2 kênh đôi độc lập- 2 ngõ vàoSDI qua quang.

 - Hỗ trợ ngõ vào video SDI lên tới 3Gbit/s (1080p60)

 - Reclocking tại 270Mbit - 1.5Gbit - 3Gbit (tự động nhận dạng)

 - Error free optical transmission

 - Hỗ trợ truyền tới 10km tại 3Gbit/s (Singlemode)

 - Đầu nối loại LC - PC

 - 1310nm -5dBm

 - Hỗ trợ thay nóng (hot swapping and hot plugging)

Gửi Bình luận

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Bình thường           Tốt

Tag: O TT 1812, 1812

Sản phẩm liên quan


Bộ phát SDI qua...

$550


Bộ thu SDI qua ...

$550


Bộ thu 2 kênh S...

$715


Bộ thu & ph...

$715


Bộ thu Analog S...

$935


Bộ phát Analog ...

$935


Bộ truyền dẫn R...

$715


Bộ truyền dẫn t...

$605


Bộ truyền dẫn h...

$1.375


Bộ truyền tín h...

$660